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TANGAZO KWA UMMA

MAFUNZO KWA AJILI YA KUWEZESHA WATHAMINI KUSAJILIWA KATIKA KUNDI
LA USAJILI KAMILI NCHINI

Bodi ya Usajili wa Wathamini inapenda kuwatangazia Wathamini wote nchini
kwamba inategemea kuendesha mafunzo kwa ajili ya kuwezesha Wathamini kusajiliwva
katika kundi la Usajili Kamili, kama ilivyoainishwa katika Kifungu namba 28 (c) cha
Sheria ya Uthamini na Usajili wa Wathamini,Sura ya 318.

2. Udahili utahusisha mafunzo na mitihani kwa Wathamini wote waliomaliza
shahada ya kwanza si chini ya miaka mitatu iliyopita, awe amesajiliwa katika kundi la
Wathamini wa Awali (Provisionally Registered Valuer), awe amewasilisha orodha ya
kazi za uthamini alizokwisha fanya (logbook) na amelipia gharama husika.

3. Gharama za ushiriki wa mafunzo haya ni Tshs 200,000/= kwa kila hatua,
mafunzo yataendeshwa kwa hatua zote tatu za mitihani kama ilivyoainishwa katika
Kanuni ndogo namba 9 (1) (b) Kanuni ndogo za Mitihani na Mafunzo, 2020 na
marekebisho yake.

4, Usajili wa Wathamini unafanyika katika Ofisi za Bodi, fomu zinapatika katika
tovuti ya Bodi (www.vrb.go.tz), Fomu hizo zitapokelewa kwa njia ya barua pepe
reqistrar@vrb.go.tz rasmi kuanzia tarehe ya tangazo hili.

Bodi inawakumbusha ni kosa la jinai kufanya kazi za uthamini nchini bila ya

kusajiliwa na Bodi.

MSAJILI


http://www.vrb.go.tz/
mailto:registrar@vrb.go.tz
mailto:Registrar@vrb.go.tz

